Posted in กิจกรรมและโครงการ 6 มิถุนายน 2567 นายเศรษฐสิริ คำคนซื่อนิธิศ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสีชมพู พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้าง และศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลสีชมพู ร่วมกิจกรรมปลูกพืชสมุนไพร ตามโครงการ 1 อปท 1 ส่วนสมุนไพรเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในมหามงคลเฉลิมพระชนม์พรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ.ที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลสีชมพู admin